

HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE



RATIBA YA KAZI YA USAFI WA MAZINGIRA SIKU YA MAADHIMISHO YA SHEREHE  
ZA UHURU TAREHE 9/12/2018

N/A	TAASISI / KATA	ENEO LITAKALOFANYIWA USAFI	WAHUSIKA	MSIMAMIZI
1	TAASISI	SOKO KUU, SOKO LA ZAIN NA STENDI	WAFANYA BIASHARA WOTE	DC, DED, DAS, DESO, WAKUU WA IDARA, MKUU WA SOKO.
		BARABARA KUU KUTOKA BOMA JIPIYA HADI BOMA LA ZAMANI	ASKARI WA JESHI LA AKIBA	MSHAURI WA JESHI LA AKIBA
		HOSPITALI YA WILAYA	WATUMISHI WOTE IDARA YA AFYA NA IDARA YA USAFI NA MAZINGIRA	DMO
		OFISI YA KILIMO	WATUMISHI WOTE WA IDARA YA KILIMO	MKUU WA IDARA YA KILIMO
		POLISI WILAYA	ASKARI POLISI	OCD
		KAMBI YA SELOUS	ASKARI - SELOUS	MKUU WA SELOUS
		BENKI YA NMB	WATUMISHI WOTE WA BENKI YA NMB	MENEJA NMB
		OFISI YA TRA (W)	WATUMISHI WOTE WA TRA	MENEJA TRA
		OFISI YATANESCO	WATUMISHI WOTE WA TANESCO	MENEJA TANESCO
		OFISI YA ELIMU MSINGI NA SEKONDARI	WATUMISHI WOTE IDARA ZA ELIMU MSINGI NA SEKONDARI	DEO SEKONDARI / MSINGI
		UJENZI	WATUMISHI WOTE WA IDARA YA MAENDELEO YA JAMII, UTAMADUNI, MIFUGO NA UJENZI	MKUU WA IDARA MAENDELEO YA JAMII, NA MIFUGO
	KATA YA KIBUTUKA	KITUO CHA AFYA KIBUTUKA	WANANCHI WOTE WA KIBUTUKA	WE, VES, CHMT, MHANDISI WA UJENZI
	KATA YA MAKATA	KITUO CHA AFYA MPENGERE	WANANCHI WOTE WA MPENGERE	WE, VES CHMT, DPLO
2	KATA YA LIWALE MJINI	MAKAZI YA WANANANCHI VIJJI VYA KILIPWIKE, MAKONJIGANGA, NALULEO, MUNGURUMO, MIPIRANI NA TEPETEPE	WANANCHI WOTE KATA YA LIWALE MJINI	WE, VES
		IDARA YA MAJI	WATUMISHI WOTE WA IDARA YA MAJI, WAJUMBE WA KAMATI ZA UHIFADHI WA MAZINGIRA MTO LIWALE	DWE, MENEJA WA MAMLAKA YA MAJI WE, VES
3	KATA YALIKONGOWELE	MAKAZI YA WANANANCHI VIJJI VYA KUCHOHOKANA, LIKONGOWELE, NGANYAGA NA HULIA	WANANCHI WOTE KATA YA LIKONGOWELE	WE, VES
4	KATA YANANGANDO	MAKAZI YA WANANANCHI VIJJI VYA NANGANDO, MBONDE, LINDOTA, KITAMAMUHI, KINGULUWILA, KINGULUWILA	WANANCHI WOTE KATA YA NANGANDO	WE, VES

IMEANDALIWA NA

KENNEDY C NYOSI  
KNY. MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
LIWALE