



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU YA MAOMBI YA LESENI YA BIASHARA

Imetolewa chini ya Kifungu cha 11 (1) cha Sheria ya Leseni za Biashara Na.25 ya 1972

A: MAELEZO YA UJAZAJI

- I. Jaza fomu mbili(2) kwa maombi ya leseni ya Biashara kila kwenye alama ya nyota.
- II. Leseni itakayotolewa bila kukamilika ngazi zinazohusu haitatambuliwa kuwa leseni halali.
- III. Mwombaji atakayetoa maelezo ya uongo atashitakiwa na/au ombi lake kukataliwa.
- IV. Viwango vya ada za Leseni vitarekebishwa mara kwa mara kulingana na kifungu cha 6 (2) cha Sheria ya Leseni za Biashara Na.25 ya Mwaka 1972.

B; HABARI ZA MWOMBAJI

1. Jina la Mwombaji (Taja kama ni Kampuni,Jina la biashara au mtu binafsi)
.....
2. Uraia wa mwenye biashara.....
3. Anwani ya Posta*Mji/Kijiji.....
4. WilayaKata
Kijiji/Mtaa
5. Namba ya kiwanja cha biashara Block
- Nyumba Na.
6. Namba ya Leseni iliyomalizika (iwapo ni ombi jipya andika mpya)
- Tarehe ilipotolewaTarehe ya mwisho kutumika
- Ada iliyolipwa
7. Jina la *Mkurugenzi au Meneja

8. Aina ya biashara inayoombewa
9. Ikiwa leseni inayoombwa ni kwa ajili ya tawi la biashara yako basi eleza:-
- I. Namba ya leseni yako Kuu
.....
 - II. Ada iliyolipwa
 - III. Je ,una kifaa cha kuweka taka ? (Ndiyo / Hapana).

C: UTHIBITISHO WA MWOMBAJI:

*Ninathibitisha /Tunathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni ya kweli kama nijuavyo/ tujuavyo niaminivyo/ tuaminivyo.

Tarehe ya kujaza Fomu

Saini ya Mwaombaji au Mkurugenzi kwa niaba ya Kampuni iliyo “ Limited “

.....

Muhuri

Kwa matumizi ya Ofisi tu.

D: MAONI /UAMUZI KUHUSU MAOMBI.

Mhusika	Apewe /Asipewe	Maelezo	Tarehe	Sahihi /Muhuri
I. Afisa wa Afya (maombi yote mapya) ya Hoteli za kawaida,vilabu vya pombe, utengenezaji /uuzaji vyakula na vinywaji.				
II. Afisa Ardhi (Maombi yote)				
III. Mkuu wa Kituo cha Polisi Wilaya Liwale				
IV. Afisa Biashara (Maombi yote)				

E.IDHINI YA KULIPIA LESENI ILIYOOMBWA:-

Lipa kwa:

Meneja wa Benki NMB Tawi la Liwale

Akaunti Namba 70310000160 Jina la Akaunti ' Council Own Source Collection' ya Halmashauri
ya Wilaya ya Liwale kiasi cha Tshikiwa ni ada ya leseni ya

Biashara ya

F: UTHIBITISHO WA MALIPO

Ada iliyolipwa Tsh.Namba ya stakabadhi

Ya tarehe

.....

Saini na Muhuri wa Mpokeaji